อยากได้เกม cash flow ครับ

เชิญมาพักผ่อน คลายร้อนนั่งเล่น คุยกันเย็นๆ พร้อมเรื่องกีฬา สัพเพเหระ ทัศนะนานา ชีวิตชีวา สุขภาพทั่วไป บันเทิงขำขัน รอบเรื่องเมืองไทย ชวนเที่ยวที่ไหน อยากไปก็นัดมา ...โย่วๆ
Post Reply
chowbe76
Verified User

อยากได้เกม cash flow ครับ

Posts by chowbe76 » Fri Jan 05, 2018 9:12 pm

มีใครยังมีขายไหมครับ
พอดีผมจะเปิดหลักสูตรการวางแผนการเงินขั้นต้น
ถ้ามีขอซื้อต่อเลยครับ

The mother of all evils is speculation, leverage debt. Bottom line, is borrowing to the hilt. And I hate to tell you this, but it's a bankrupt business model. It won't work. It's systemic, malignant, and it's global, like cancer.

romee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

Re: อยากได้เกม cash flow ครับ

Posts by romee » Sat Jan 06, 2018 3:04 am

เราเสียพลังงานไปกับการคาดเดาว่า"ราคา"มันจะขึ้นหรือลง
แต่เราไม่เคยคิดเลยว่าถ้า"ราคา"ไปอยู่ตรงนั้นแล้วจะเกิดอะไรขึ้น...
Mudley live

Post Reply