ท่านที่จองเสื้อ ผมจะแจ้งขั้นตอนการโอนเงินไปให้นะครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ท่านที่จองเสื้อ ผมจะแจ้งขั้นตอนการโอนเงินไปให้นะครับ

โพสต์ที่ 1

ผมจะทยอยแจ้งไปให้ทาง pm นะครับ ขอให้เข้ามาเช็คกันเรื่อยๆ นะครับ

ส่วนข้อมูลต่างๆ ดูได้จาก pm ครับ
Expecto Patronum!!!!!!
iscssn

โพสต์ที่ 2

ได้รับ pm แล้วครับ จะจัดการตามคำแนะนำ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry

โพสต์ที่ 3

มีเงินเข้ามาแล้ว แต่ไม่เห็นแจ้งเลย ถ้าไม่มีอมนะจ๊ะ :lol:
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ