ยืนยันไป visit - RATCH ด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ยืนยันไป visit - RATCH ด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ท่านที่ไปแน่แล้ว และยังไม่ได้ pm บอกชื่อ นามสกุล กับเบอร์ติดต่อ ให้ส่งมาด่วนครับ จะแจ้งจำนวนและชื่อแน่นอนให้เขาในวันที่ 18-19 นี้แล้ว ถ้าช้ากว่านั้นถือว่าสละสิทธิ์ เพราะทางบริษัทต้องการข้อมูลไว้เป็นสถิติ

ท่านที่แจ้งแล้ว อาจแจ้งซ้ำได้ เพื่อกันพลาด วันที่ 22 เจอกัน ตรงเวลาด้วยครับ มาสายก็ขอตัดออกเช่นกัน แต่งกายเรียบร้อยด้วยนะครับ
Expecto Patronum!!!!!!
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ลืมบอก ว่าข้อมูลทั้งหมด จะอยู่ในกระทู้ company visit : RATCH นะครับ
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ