ได้เวลาปล่อยบัวหิมะหรือยังครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Tiger
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ได้เวลาปล่อยบัวหิมะหรือยังครับ

โพสต์ที่ 1

ผมเข้าใจว่ามีคนส่วนหนึ่งที่รักษาพอร์ตไว้เต็ม
แต่หลบเลี่ยงอันตราย สัญญานหุ้นตกด้วยการฝากไว้กับหุ้นที่ไม่หวือหวาแต่มั่นคง
WG FANCY etc.

ได้เวลาปล่อยของเย็น กลับไปลุ้นของร้อนหรือยังครับ
ผมคนหนึง
ผมเริ่มลดธาตุ(เฟอร์นิเจอร์)ไม้
เพื่อไปรับธาตุไฟ (อินเตอร์เนต)ซี...โฟร์ บ้างแล้ว
ต้องเรียนรู้ให้ได้
Li .. Zhi .. Ren
ภาพประจำตัวสมาชิก
ปรัชญา
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 35

โพสต์ที่ 2

:mrgreen: เข้าใจคิดแฮะ :mrgreen:
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ผมเป็นคนขี้ร้อน ชอบที่เย็นๆครับ

รถเมล์สายหวานเย็นคันเดิม อิ..อิ :mrgreen:
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
วัวแดง

โพสต์ที่ 4

ผมขอจองที่เดิมครับ

เฉยไว้ๆๆๆๆ :mrgreen:
ถ้าผมคิดเหมือนคนทั่วๆไป ผลตอบแทนผมก็เหมือนคนทั่วๆไป
ใจผมคงละลาย ถ้าผมคิดตามคนอื่น
ผู้ชนะไม่แน่ว่าจะต้องเป็นคนที่วิ่งเร็วที่สุด...แต่เป็นผู้ที่อดทนที่สุดต่างหาก
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 5

ตอนหาอากาศเย็นบนดอย
และบนหลังนก ประดับเครื่องเพชรอีกต่างหาก
อากาศเย็นดีจัง
:)
harry

โพสต์ที่ 6

บัวหิมะพันปี กว่าจะรอนแรมไปเอามาได้ จะปล่อยเหรอครับ

ผมก็เก็บเอาไว้นะ เพราะบัวหิมะ ก็ปันผลเอามาซื้ออันอื่นได้นี่
Expecto Patronum!!!!!!
sirivajj

โพสต์ที่ 7

ผมว่า หน้าร้อนกำลังจะใกล้เข้ามา
ก็เลยยังขอเก็บของเย็นไว้ก่อน
ของร้อนต้องของดในช่วงนี้
กลัวผมปราณแตกซ่าน ครับ

8)
What do you mean.?
yoyo
ผู้ติดตาม: 159

โพสต์ที่ 8

ผมยังนึกไม่ออกเลยบัวหิมะหุ้นอะไร ...
แต่หน้าร้อนนี้ผมเก็บหุ้นเย็นไว้แล้ว
การลงทุนที่มีค่าที่สุด คือการลงทุนในความรู้
http://www.yoyoway.com
adi

โพสต์ที่ 9

ถ้ายังไม่ถูกธาตุไฟเข้าแทรก ผมยังไม่ยอมเอาบัวหิมะออกมากินหรอกครับ
A Cynic Knows the Price of Everything and the Value of Nothing
-Oscar Wilde, Lady Windemeres Fan
มือเก่าหัดขับ
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 10

ตกลง บัวหิน เอ๊ย! บัวหิมะเนี่ย มันหุ้นอะไรครับเนี่ย :?:
เล่นแบบนี้ ตามวิแคะไม่ถูกเลย :lol:
คนอื่นเขาสะสมอย่างอื่น เราขอสะสมความดี, ความรู้, ประสบการณ์, เงินทอง, กับหุ้นก็แล้วกัน
http://www.muegao.blogspot.com หุ้น การเงิน การลงทุน ธุรกิจ
someOne

โพสต์ที่ 11

ชอบดูบัวบานครับ :lol:
ด้วยความเคารพ

From someOne
--------------------
Knowledge Access Investment
ล็อคหัวข้อ