56-1 บมจ.ต้องส่ง กลต.ทุกปีหรือเปล่าครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
iscssn
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

56-1 บมจ.ต้องส่ง กลต.ทุกปีหรือเปล่าครับ

โพสต์ที่ 1

จากด้านบนครับ เพราะว่าไป Load มาอ่านบางบริษัทเป็นของปีเก่า และบางบริษัทเป็นของใหม่ ก็เลยสงสัยครับว่าเขาส่งกันทุกปีหรือเปล่า
ภาพประจำตัวสมาชิก
house
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ทุกปีครับ กำหนดของปีนี้ รู้สึกจะเป็น สิ้นเดือนนี้
ทำให้เต็มที่ เพื่อจะไม่เสียใจภายหลัง
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry

โพสต์ที่ 3

บางบริษัท มีให้พร้อมรายงานประจำปี แต่รายงานประจำปีก็มีข้อมูลบางส่วนของ 56-1 ด้วยนะ
Expecto Patronum!!!!!!
jaychou

โพสต์ที่ 4

และบางบริษัทส่ง 56-1 เป็นรายงานประจำปีครับ ประหยัดดี
ล็อคหัวข้อ