Chat Room

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
genie
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Chat Room

โพสต์ที่ 1

พี่จวบ พี่มน เฮีย และพี่ๆเพื่อนๆ ผมว่าสำหรับchat roomเรามาโพสกันไว้ล่วงหน้าดีไหมครับว่าวันนี้ๆ จะเข้าchat roomกันกี่โมง จะได้เจอกันได้ เอาเป็นว่าผมประเดิมวันนี้(10 มี.ค.)ผมจะเข้าchat room ตอนสี่ทุ่มนะครับแล้วจะเข้ารอไว้15นาที(ในกรณีที่ยังไม่มีใครมานะครับ) หรือถ้าไม่รังเกียจจะเอาหัวข้อกระทู้นี้เป็นที่postก็ได้นะครับ
genie

Chat Room

โพสต์ที่ 2

ตอนนี้ผมรอหล่าวอยู่ที่chart roomเข้ามากันหน่อยเร้ว
genie

Chat Room

โพสต์ที่ 3

ผมเองเข้าอยู่บ่อยๆก็ไม่ค่อยเจอเหมือนกัน แต่ส่วนใหญ่ผมมักดักรอช่วง4ทุ่มหรือไม่ก็4ทุ่มครึ่งราวๆนั้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

Chat Room

โพสต์ที่ 4

เข้าไปรออยู่บ่อยๆ แต่เจอแต่genie หลังๆเลยไม่ได้เข้า ใครอยากคุยกับผมก็รอประมาณ สี่ถึงห้าทุ่มนั้นแหละครับ เพราะลูกเมียหลับหมดแล้วละ
genie

Chat Room

โพสต์ที่ 5

ถ้าเมื่อไหร่เห็นผมlog onอยู่ในเว็บบอร์ดเมื่อนั้นผมก็อยู่ที่chat roomครับ จะเปิดคู่กันตลอด
ล็อคหัวข้อ