lrhน่าลงทุนหรือไม่

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
พ่อน้องเพชร
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 1

พบว่าผลประกอบการดีมาก แต่ไม่มั่นใจในการลงทุน อยากจะขอคำแนะนำจากเพื่อนๆในการลงทุนหุ้นตัวนี้ ชื่อเดิมผมใช้ชื่อว่าพ่อน้องพลอย พอดีมีลูกอีกคนแล้ว และงานยุ่งๆ จืงไม่ได้เข้ามานานแล้ว ปรากฎว่า log in ชื่อเดิมไม่ได้ จืงขอใช้ชื่อใหม่เลยนะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Ont
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

ขอแสดงความยินดีที่ได้ลูกอีกคนครับ :D
lrh ไม่ทราบว่าได้รับผลกระทบจากซึนามิมากแค่ไหน
แต่เห็น pe ลงมาพอสมควรแอบมองอยู่เหมือนกัน
คงต้องให้ผู้เชี่ยวชาญในธุกิจโรงแรมอย่างคุณม้าเฉียวมาตอบแล้วครับ 8)
ล็อคหัวข้อ