ราคากระดาษหาได้ที่ไหนหรอครับ แล้วสถานะการณ์ปัจจุบันเป็นยังไง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
econometrica
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

ราคากระดาษหาได้ที่ไหนหรอครับ แล้วสถานะการณ์ปัจจุบันเป็นยังไง

โพสต์ที่ 1

ผมกำลังสงสัยในหุ้นsport หน่ะครับ ราคากระดาษน่าจะเป็นตัวกลไกสำคัญ ขอบคุณครับ
fantasia
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

มีแต่ราคาเยื่อกระดาษน่ะครับ
http://www.paperage.com/foex_pulp2.html
สมัยก่อนก็ใช้ข้อมูลนี้เล่น pppc
เดี๋ยวนี้ไม่ได้ดูเลย เพราะไม่รู้จะเอาไปเล่นตัวไหน
ไปถึง $600 เมื่อไหร่ก็ไม่รู้
โป้ง
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

โอ้ย ....... ปูนใหญ่ที่รัก รับ PPPC มาเต็มๆ

ราคากระดาษมีรอบการขึ้นโดยเฉลี่ย ทุกๆ 3 ปี ปีที่แล้วคาบเกี่ยวมาถึงปีนี้ ราคากระดาษโลกจัดว่าดี

เบื่อพวกจีนเรื่อง ราคา เป็นรองเขา แต่ ผมเชื่อนะ จีนกดเงินหยวนได้อีกไม่นานหรอก :roll:
งด เลิก เสพ สุรา บุหรี่ วันนี้ เพื่อชีวิตที่ดีของท่าน
ภาพประจำตัวสมาชิก
harry
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

สนใจ sport ลองวิเคราะห์ด้านอื่นนอกจากกระดาษด้วยครับ เพราะเค้าไม่ได้มีสื่อหนังสือพิมพ์อย่างเดียว

และทุกบริษัทสิ่งพิมพ์ จะคุมราคากระดาษด้วยการเซ็นสัญญาระยะยาวเพื่อกำหนดราคาให้คงที่ไว้
Expecto Patronum!!!!!!
ล็อคหัวข้อ