ตามหาตัวพี่ครรชิตครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
มนตรี นิพิฐวิทยา
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 1

พี่ครรชิตหายตัวจากwebนี้ไปอย่างลึกลับ ช่วยกลับมาช่วยน้องๆด้วยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

ช่วงนี้ส่วนมากไปอบู่ ที่ Taladhoon.com เพราะ มีม้าเร็ว (คุณ LOSO) คอยหาผลประกอบการมารายงาน บางที่เร็วกว่าข่าวของ SETTRADE เสียอีก

ก็แวะเข้ามาอ่านดู อยู่ประจำ ครับ
มนตรี นิพิฐวิทยา
Verified User
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 3

จะตอบตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับพอดีลูกชายตื่นขึ้นมาเลยต้องหยุด ผมเเห็นพี่ครรชิตเอาเรื่งที่เปนประโยชน์ไปลงในtaladhoonหลายเรื่องคือผมตามไปอ่าน คุยบ้าง บางทีก็อยากจะแบ่งให้เพื่อนทางนี้ด้วยครับ พี่ครรชิตลงทุนมานานมีประสบการณ์มากมีอะไรก็ช่วยแบ่งปันน้องๆด้วยนะครับ
ล็อคหัวข้อ