PL จะจ่ายเงินปันผลของปี 47 มั้ยครับ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Unexpected
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

PL จะจ่ายเงินปันผลของปี 47 มั้ยครับ?

โพสต์ที่ 1

ปกติจะประกาศประมาณกลางเดือนธันวา.. แต่จนบัดนี้แล้วก็ยังเงียบ

พอจะมีใครทราบข่าวอะไรบ้างมั้ยครับ? :?
ภาพประจำตัวสมาชิก
สามัญชน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 48

โพสต์ที่ 2

:oops: :oops: :oops: :oops:

นั่นสิครับ ถึงผมจะไม่มีตัวนี้แล้ว แต่ก็ยังติดตามอยู่เหมือนกับเป็นคนรักเก่า ( ถ่านไฟเก่าอาจจะกำเริบขึ้นใหม่ก็ได้ ) บริษัทเองก็ไม่เคยเหลวไหลนี่นา

:wink: :wink: :wink: :wink:
ทุกความเห็นย่อมเปลี่ยนไปตามความรู้ การเรียนรู้ย่อมไม่มีจุดสิ้นสุด
ภาพประจำตัวสมาชิก
sirivajj
Verified User

โพสต์ที่ 3

ไม่จ่าย .........
...................
................... ไม่ได้หรอกครับ

ของมันต้องจ่ายแน่ๆ ผมเดาว่า คงยังไม่ได้ประชุมกรรมการกัน
ก็เลยยังค้างนานไปหน่อย เอาใจช่วยว่าจะมีข่าวดีนะครับ

ปล. ผมไม่มี PL นะครับ ได้แต่ติดตามดูอยู่ห่างๆ ครับ
What do you mean.?
White shadoW

โพสต์ที่ 4

ใกล้แล้วมั๊งครับ วันนี้ราคาขึ้นมาผิดปกติ :roll:
Dr.T
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

นั่นสิครับ
สงสัยว่ามีข่าววงในระดับพรีเมียร์ลีก หลุดออกมาบ้างแล้ว :lol:
สาธุ... รูปภาพ ผมจะได้ปล่อยไปสักที :lol:
มนุษย์เห่อลูก :lol:
http://tyakon.multiply.com
ล็อคหัวข้อ