สวัสดีปีใหม่ครับ เพื่อนๆ พี่ๆทุกท่าน

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
เอก
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สวัสดีปีใหม่ครับ เพื่อนๆ พี่ๆทุกท่าน

โพสต์ที่ 1

ปีใหม่นี้ผมขอถือโอกาส สวัสดีทุกท่าน ขอให้มีความสุขทั้งกาย และใจ ขอให้ปี๒๕๔๘ เป็นปีทองของทุกท่าน ขอให้เศรษฐกิจทั้งโลกดีโดยถ้วนหน้า และไม่ว่าท่านจะคิดสิ่งใดขอให้สมใจเป็นไปตามนั้น (คิดว่าหุ้นตัวไหนจะขึ้น ขอให้ขึ้นดังใจ ขายตัวไหนขอให้อย่ากลายเป็นขายหมู) มีความสุขมากๆนะครับ :lol:
เงินซื้อความสะดวกสบายได้ แต่ซื้อความสุขไม่ได้ ความสุขเราต้องสร้างมันขึ้นมาเอง
ภาพประจำตัวสมาชิก
moo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 2

สวัสดีครับ :D
mey
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 3

** Happy new year 2005 **
ล็อคหัวข้อ