Merry Christmas and Happy New Year 2005, ka

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Neohapsis
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Merry Christmas and Happy New Year 2005, ka

โพสต์ที่ 1

ขออนุญาติอวยพรล่วงหน้าแก่ทุกท่านนะคะ
ขออำนาจสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองให้ลุงขวด พี่ปรัชญา พี่Mon Money พี่ CK พี่Jeng พี่ครรชิต พี่นักดูดาว พี่thanwa พี่Chatchai อาเจ็กคลายเครียด พี่ buglife พี่คัดท้าย พี่ลูกอีสาน พี่ประจวบ พี่enokwan K.Yoyo K.Harry K.Hot และพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาว tvi ให้สุขกาย สบายใจทุกท่านค่ะ

http://www.123greetings.com/view/CV11222004458270
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 87

โพสต์ที่ 2

ชื่นใจจังมีสาวๆมาอวยพรให้ด้วยปีนี้

ขอบคุณครับ และขอให้คุณ Neohapsis มีความสุขด้วยเช่นกันครับ
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
ภาพประจำตัวสมาชิก
ลุงขวด
ผู้ติดตาม: 121

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับที่อวยพรให้ และ กรุณาขึ้นเป็นคนแรกเลย ก็ขออวยพรให้ เพื่อน ๆ, น้อง ๆ หลาน ๆ ทุกคน ประสบแด่ความสุข ความเจริญ สมหวังในสิ่งปรารถนา ทุกประการ และที่สำคัญ ซื้อหุ้นตัวไหน ตัวนี้ให้ขึ้นด้วย เทอญ

Merry Chritmas and very very happy NEW YEAR 2005.
หุ้นจะขึ้นหรือลง อยู่ที่ผลประกอบการ ซึ่งประกอบด้วย ความสามารถของผู้บริหารกับ ธรรมาภิบาล.........ใหญ่ในเล็กย่อม ดีกว่าเล็กในใหญ่
ch_army
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

Merry Christmas KRab
Happyyyy New Year too.
http://inspirationword.blogspot.com

-กำลังใจ มีอยู่ในตัวคุณ-
-พัฒนาทัศนคติ สู่ชีวิตแห่งชัยชนะ-
thanwa
ผู้ติดตาม: 21

โพสต์ที่ 5

ในวาระดิถีขึ้นปีใหม่
ขออวยชัย TVI ทุกๆท่าน
มีแต่สุข ไร้ทุกข์ ตลอดกาล
สิ่งที่ผ่าน เข้ามา ล้วนสิ่งดี

หวังสิ่งใด ขอให้ได้ แต่สิ่งนั้น
หวังรางวัล ขอให้ถูก ลอตเตอรี่
หวังหุ้นจอง ขอได้แต่ หุ้นดีดี
หวังจะมี ขอให้ได้ เกินต้องการ

ขอให้มี สุขภาพ แข็งแรงดี
ขอให้มี อารมณ์ดี เจริญอาหาร
ขอให้มี หน้าที่ดี ในการงาน
ขอให้มี บ้านน่าอยู่ ทุกผู้คน

ขอให้มี หุ้นที่ดี อยู่เด็มพอร์ต
ขอให้มี กำไรดี พร้อมปันผล
ขอให้มี ผลตอบแทน สูงท่วมท้น
ขอให้มี ผู้คนรัก นิจนิรันดร์
harry

โพสต์ที่ 6

โอ้!!! มีผมด้วย ขอบคุณครับ ก็ขอให้ทุกท่นได้ในสิ่งที่ต้องการครับ

หวังว่ามีตติ้งใหญ่ เดือนกุมภา จะได้เจอกันพร้อมหน้าเยอะๆนะครับ
Expecto Patronum!!!!!!
Eak71

โพสต์ที่ 7

ผมขอถือโอกาสนี้อวยพรด้วยคนครับ
ขอให้ชาวสมาชิกทุกท่านไม่ว่าจะเป็น VI, VS หรือ V ไหนๆ ก็ตาม ขอให้ทุกคนประสบความสำเร็จในการลงทุน ใครที่สำเร็จแล้วก็ขอให้สำเร็จยิ่งๆนะครับ

Merry Christmas and
Happy new year

มีความสุขมากๆ ทุกคนครับ......

:D :D :lol: :lol: :mrgreen:
ฅนนอกกะลา&ตาสว่าง
arrow

โพสต์ที่ 8

Merry Christmas and Happy New Year คะ

พรใดอันประเสริฐ จงบังเกิด แด่
ทุกคนใน thaivalueinvestor.com คะ :P :P :P :P :P
ล็อคหัวข้อ