อยากให้มีเว็ปแบบนี้ในเมืองไทยเยอะๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

อยากให้มีเว็ปแบบนี้ในเมืองไทยเยอะๆ

โพสต์ที่ 1

สำหรับคนที่สนใจเรื่องธุรกิจการท่องเที่ยว

ลองฟังได้ที่นี่ครับ มีทั้งภาพและเสียง หยั่งกับฟังเลคเชอร์ครับ ฟังแล้วเพลินดี

http://course.chulaonline.com/democours ... vel_files/
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 2

สุดยอดเลย ถ้ามีอย่างนี้เยอะๆ ดีกว่า ไปนั่งเรียนในชั้นเรียนอีก
ปุย
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณคุณโคทาโร่มากๆที่แนะนำ
เป็น web e-learning online ที่สุดยอดจริงๆครับ

เข้าหน้าแรก chulaonline.com มีเรียนภาษาญี่ปุ่น, ภาษาเวียดนาม, PHP,
MacroMedia Flash, MacroMedia Dreamweaver, Microsoft Visual Basic ฟรีด้วยครับ
kotaro
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 40

โพสต์ที่ 4

:D

มีเรื่องการวิเคราะห์งบการเงิน และงบกระแสเงินสดด้วยครับ ในหมวด SME

ของฟรีครับ

ผมลงเรียน SME กับภาษาเวียดนามไปเรียบร้อยแล้ว :D
“Laughter is timeless. Imagination has no age. And dreams are forever.” ― Walt Disney Company
harry
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณครับ เคยดูเห็นมีแต่เสียเงิน ไว้เข้าไปดูใหม่
Expecto Patronum!!!!!!
Jeng
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 29

โพสต์ที่ 6

อืม ยังไงก็ต้องมีใครบางคนเสียอยู่
ล็อคหัวข้อ