YUASA, SPSU

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
seksanch
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

YUASA, SPSU

โพสต์ที่ 1

:D ถามเพื่อนว่ามีใครถือ YUASA, SPSU ,AMATA บ้างครับ อยากหาแนวร่วมคนที่ชอบหุ้นเหมือนเรา เท่าที่เราติดตามข้อมูลจากหลายๆแหล่ง ปี 46 นี้น่าจะทำสร้างกำไรได้ดี บริษัทค่อนข้างมั่นคงดีครับ เราก็ซื้อหนังสือตีแตกของอาจารย์นิเวศมาอ่านเหมือนกัน แต่ก็เลือกมาบ้างอย่างมาใช่ให้เข้ากับตัวเราครับ
Seksanch/ Suphanburi
[email protected]
หนุ่ม
ผู้ติดตาม: 0

YUASA, SPSU

โพสต์ที่ 2

มีSPSUครับ ซื้อไว้นานแล้ว กำไรเล็กน้อยครับ เห็นวันนี้ฮือฮาเรื่องYuasaกันนี่ครับ ผมว่าก็ใช้ได้นะครับ
ล็อคหัวข้อ