ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ KK ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
frontosa
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ขอความคิดเห็นเกี่ยวกับ KK ครับ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับพี่ๆทุกคน ผมเพิ่งเป็นสมาชิกใหม่

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ ^__^

.....ผมเล่นหุ้นมาได้ประมาณปีกว่าๆเอง ยังพอเอาตัวรอดมาได้ .....

เข้าเรื่องเลยดีกว่า...ไม่ทราบว่าชาว VI มีความคิดเห็นยังไงเกี่ยวกับหุ้น KKบ้างครับ

คือ เห็นว่าราคาหุ้นไม่ค่อยสูงมาก ผลประกอบการก็ดีมาตลอด5ปีหลังนี่
พวก ROE, ROA ก็ใช้ได้ครับ มีปันผลด้วย ......เลยสนใจครับ......

ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ขอบคุณครับ
นักดูดาว
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 2

ผมว่ากลุ่มนี้น่าสนใจ แต่ไม่ได้สน kk นะครับ
เสรีภาพก็เหมือนอากาศที่เราไม่อาจมองเห็นด้วยตา แต่จะรู้สึกได้ในทันทีหากมีมันอยู่เบาบางหรือขาดหายไป

-จีรนุช เปรมชัยพร
ล็อคหัวข้อ