มีปัญหาในการ trade online กับ KGI ขอความช่วยเหลือครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
thumbman2001
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 42

มีปัญหาในการ trade online กับ KGI ขอความช่วยเหลือครับ

โพสต์ที่ 1

ผมเปิดบัญชีซื้อขายหุ้นกับ KGI ได้สักพักครับ ไม่ค่อยประทับใจเพราะ เข้าสู่หน้าสมาชิกยากมาก บางครั้งเข้า KGI ก็ต้อง rediect ไป settrade ก่อน พอเข้า settrade ก็ต้อง redirect ไป KGI บางครั้งเข้าไม่ได้เลยเพราะ redirect กันเป็นวงกลม ประมาณ 1 เดือนที่ผ่านมาครับ ผมทำการซื้อขายผ่านทาง KGI online ไม่ได้เลย เพราะ พอเข้าหน้าสมาชิกแล้ว จะเข้าหน้าซื้อขายไม่ได้ webpage จะเป็นหน้าดำหมด ไม่มีช่องให้ order เลย ผมได้ติดต่อกับเจ้าหน้าที่ของ KGI เขาบอกให้ลองลบ cookie and file in internel tool ผมลองแล้วก็ใช้ไม่ได้เหมือนเดิม จะโทรไปใหม่ก็ไม่กล้า กลัวถูกน้องๆเขาหาว่า ไม่มีความรู้เรื่องคอมแล้วยังอยากซื้อขาย online อีก ไม่รู้จะพึ่งใคร ก็เลยลองถามไถ่เพื่อนๆพี่ๆน้องๆในห้องหน่อยครับ เผื่อมีใครพอจะช่วยได้ครับ :oops:
wsd
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 2

เข้าไปที่ http://www.kgieworld.co.th/ แล้วก็มองด้านซ้ายมือครับ เลื่อนลงมาเกือบสุดจะมีแบนเนอร์ ว่า Get JVM ก็ไปดาวโหลดลงมาในเครื่อง จะดู Realtime ได้
ภาพประจำตัวสมาชิก
thumbman2001
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 42

โพสต์ที่ 3

Thank you very much krub khun WSD
(this computer cannot use Thai language krub).
:)
ล็อคหัวข้อ