ขอความรู้การใช้งาน Excel link ของ set smart ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
wihok69
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

ขอความรู้การใช้งาน Excel link ของ set smart ครับ

โพสต์ที่ 1

ผมฝึกการวิเคราะห์พื้นฐานหุ้นด้วยปัจจัยพื้นฐาน มีผู้แนะนำให้วิเคราะห์ด้วย excel และสามารถดาวน์โหลดข้อมูลมาจากโปรแกรม set smart ได้ ทำให้ประหยัดเวลาได้มาก
ผมสมัครใช้งานหนึ่งเดือนแล้วแต่ยังไม่สามารถใช้ประโยชน์ได้คุ้มค่าเพราะใช้ฟังก์ชัน excel link ไม่เป็นผมดาวน์โหลดมาแล้วแต่ไปต่อไม่ได้
ผมขอความอนุเคราะห์จากท่านสมาชิก แนะนำ วิธีการเพิ่ม add in ลงในโปรแกรม excel และ เทคนิคการใช้งานโปรแกรมให้เกิดประโยชน์มากที่สุดด้วยครัย
huatoh
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 46

Re: ขอความรู้การใช้งาน Excel link ของ set smart ครับ

โพสต์ที่ 2

โพสต์โพสต์