Meet & Read Maruey Book Talk เปิดตัวหนังสือ "เด็กวัดดอน : ชีวิต ความฝัน และการลงทุน"

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
IndyVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 938

Meet & Read Maruey Book Talk เปิดตัวหนังสือ "เด็กวัดดอน : ชีวิต ความฝัน และการลงทุน"

โพสต์ที่ 1

https://www.youtube.com/watch?v=H0V5x7sSfbE

phpBB [video]
Investment success doesn’t come from “buying good things,” but rather from “buying things well.
# Howard Mark #
ส.สลึง
ผู้ติดตาม: 75

Re: Meet & Read Maruey Book Talk เปิดตัวหนังสือ "เด็กวัดดอน : ชีวิต ความฝัน และการลงทุน"

โพสต์ที่ 2

เวลาจำกัดถ้าคำถามเยอะ
ผมคิดว่าลองใช้วิธีเขียน
หรือ Live Chat เพื่อส่งคำถาม
แล้วมีคนกรอง หรือช่วยขมวดปมก่อนชงขึ้นเวที
น่าจะเป็นประโยชน์กับผู้ร่วมงานมากขึ้นครับ

สุดท้ายนี้
ขอขอบคุณ อ.นิเวศน์, คุณอาร์ต, คุณอิก
ทีมงาน และ se-ed เป็นอย่างสูงครับ

ปล.
ไม่ได้ไปหรอกครับ แค่แอบดูออนไลน์ :mrgreen:
"วิถีรักษ์โลก บ้าน 1 หลัง รถ 1 คัน สาว 1 คน กางเกงใน 1 ตัว" <⁠(⁠ ̄⁠︶⁠ ̄⁠)⁠> ...
Natty-9656
ผู้ติดตาม: 53

Re: Meet & Read Maruey Book Talk เปิดตัวหนังสือ "เด็กวัดดอน : ชีวิต ความฝัน และการลงทุน"

โพสต์ที่ 3

ดูสนุกมากๆเลยค่ะ

ว่าแต่ว่าห้องสมุดมารวยมีให้ยืมไหมคะนี่ หนังสือจะทับตายแล้วค่ะ
โพสต์โพสต์