อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ ลีการ์เด้น หาดใหญ่ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
tenkafubu
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆ ที่ ลีการ์เด้น หาดใหญ่ครับ

โพสต์ที่ 1

วันที่ 9/10/47 (พรุ่งนี้) มีงาน ตลท. สัญจร ที่หาดใหญ่ อยากเจอพี่ๆ เพื่อนๆ ที่อยู่ภาคใต้หรือสงขลาครับ อยากแลกเปลี่ยนความรู้ หรือเป็น meeting เล็กๆครับ โดยเฉพาะพี่ลูกอีสานผู้รอบรู้ครับ

หากเป็นไปได้ พรุ่งนี้ประมาณ 10 โมง เจอหน้างานครับ
ผมสะพายเป้สีดำครับ ผมสั้น อายุยังน้อย (23 ปี) ครับ
3M Only...
Market Cap.
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 891

โพสต์ที่ 2

ผมจะไปเหมือนกันครับ แต่คงเป็นช่วงบ่าย
หากมีโอกาสเจอกันก็จะดีมากครับ ผม pm เบอร์โทรไปให้แล้วครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
harry

โพสต์ที่ 3

ชวนลุงครรชิตไปด้วยดิครับ เห็นพี่ลูกอีสานไป น่าเสียดาย ถ้าไปได้จะได้ไปเจออีก
Expecto Patronum!!!!!!
tenkafubu

โพสต์ที่ 4

ผมคงต้องเลื่อนเป็นช่วงบ่ายเหมือนกันครับ..
พอดีมีธุระด่วนครับ...
3M Only...
Market Cap.
ล็อคหัวข้อ