สอบถาม แอ๊พแจ้งเตือนข่าวหุ้นที่เราติดตาม

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
luckyman
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 18

สอบถาม แอ๊พแจ้งเตือนข่าวหุ้นที่เราติดตาม

โพสต์ที่ 1

สอบถามหน่อยครับ
ว่ามีแอ๊พที่แจ้งเตือน(app notification, email notification) ข่าวหุ้นที่เราติดตาม ไหมครับ

เช่น มีข่าว tender offer, ผลการดำเนินการ หุ้นที่เรา favourite แล้วส่งอีเมล์มาบอก ประมาณนี้ครับ

ขอบคุณครับ
Tity
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: สอบถาม แอ๊พแจ้งเตือนข่าวหุ้นที่เราติดตาม

โพสต์ที่ 2

ลองถามโบรกที่คุณใช้อยู่ไหมครับ เค้าน่าจะมีให้
โพสต์โพสต์