มาตรการสำหรับสมาชิกที่โดน report โพสบ่อยๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
norra-h
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

มาตรการสำหรับสมาชิกที่โดน report โพสบ่อยๆ

โพสต์ที่ 1

สวัสดีครับ อยากสอบถามละแนะนำไปทางเจ้าหน้าที่เว็บไซต์แว่า ควรจะมีมาตรการเพิ่มเติมสำหรับ สมาชิกที่โพสผิดข้อกำหนดของบอร์ดอยู่บ่อยๆ เพิ่มเติมจากที่เป็นอยู่ครับ

ผมได้เข้าใช้ห้องร้อยคนร้อยหุ้นอยู่กระทู้นึงบ่อยๆ จะมี user นึงที่โพสออกไปในเชิงเทคนิค ขาดการหาข้อมูลพื้นฐานง่ายๆของทางบริษัท พอหุ้นตกก็ออกมาโวยวายทีนึง

พอผมเห็นโพสของ user นั้นผมก็จะ report ให้แอดมินลบอยู่บ่อยๆ บางทีก็ลบบ้างไม่ได้ลบบ้าง แต่ user นั้นก็ยังเข้ามาโพสในกระทู้อยู่บ่อยๆ ซึ่งผมมองว่าบางทีมันทำให้ เสียบรรยากาศและกำลังใจในการแชร์ข้อมูลที่เป็นประโยชน์ของสมาชิกท่านอื่นๆเป็นอย่างมากครับ

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์