ใครมี Research ของ J.P. Morgan ที่ "neutral" หุ้นไทยบ้างไหมครับ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
MarcoPolo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 7

ใครมี Research ของ J.P. Morgan ที่ "neutral" หุ้นไทยบ้างไหมครับ?

โพสต์ที่ 1

เห็น Reuter พาดหัวข่าว ว่าลดจาก "overweight" เป็น "neutral" หุ้นไทย

แต่พออ่านข้างใน เป็นเฉพาะ อุตสาหกรรม การท่องเที่ยว

ใครมีรายละเอียด มา share กันได้นะครับ

ขอบคุณครับ

phpBB [video]
โพสต์โพสต์