มือใหม่ตามหาหนังสือ บัฟเฟตต์-โซรอส ลงทุนถูกนิสัย ยังไงก็ชนะ อัจฉริยภาพการลงทุนของนักลงทุนที่รวยที่สุดในโลก ครับพี่ๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
akkapop55
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

มือใหม่ตามหาหนังสือ บัฟเฟตต์-โซรอส ลงทุนถูกนิสัย ยังไงก็ชนะ อัจฉริยภาพการลงทุนของนักลงทุนที่รวยที่สุดในโลก ครับพี่ๆ

โพสต์ที่ 1

พอดีผมไปอ่านมา เจอว่าเป็นหนังสือที่ดี ผมมือใหม่ครับพี่ๆคนไหนไม่อ่านแล้ว ขอความกรุณาซื้อต่อครับ ขอบคุณมากครับพี่ หาในเน็ตไม่มีเลยครับ
ID Lind akkapop ขอบคุณครับ :D :D :D
A59738

Re: มือใหม่ตามหาหนังสือ บัฟเฟตต์-โซรอส ลงทุนถูกนิสัย ยังไงก็ชนะ อัจฉริยภาพการลงทุนของนักลงทุนที่รวยที่สุดในโลก ครับพี่ๆ

โพสต์ที่ 2

phpBB [video]
โพสต์โพสต์