บทความของ ดร.นิเวศน์ ในTVIหายไปไหนครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Kao
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 23

บทความของ ดร.นิเวศน์ ในTVIหายไปไหนครับ

โพสต์ที่ 1

ผมเห็นเรื่องล่าสุดที่ update คือ Peter Lynch
หลังจากนั้นจะหาได้ที่ไหนครับ หรือว่ามีปัญหาเรื่องลิขสิทธิ์ครับ
Kao

โพสต์ที่ 2

up
ภาพประจำตัวสมาชิก
Mon money
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ปกติท่านให้เลขาส่งให้ พอออกจากงานแล้วเกิดความไม่สะดวกเลยของดชั่วคราวครับ แล้วจะเร่งให้เป้นปกติครับ
เป็นบุญหนักหนาเหลือเกินที่ได้เกิดมาเป็นคนไทย เป็นคนไทยของพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดชฯ
mrdew
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

อยากทราบว่าตอนนี้ ท่าน ดร.นิเวศน์ จะไปทำงานที่ไหนครับ หรือจะบริหารบลจ. ผมว่าถ้าท่านบริหาร บลจ. จริง ๆ คงจะมีหนังสือใหม่ ๆ ออกมาแน่เลย แล้วผมจะรออ่าน :D
Kao

โพสต์ที่ 5

Mon money เขียน:ปกติท่านให้เลขาส่งให้ พอออกจากงานแล้วเกิดความไม่สะดวกเลยของดชั่วคราวครับ แล้วจะเร่งให้เป้นปกติครับ
ขอบคุณมากครับ พี่มน :D
toon
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 6

คุณ KAO ไปหาอ่านที่ห้องบทความซิครับ ผม post ให้แล้วเอามาจาก settrade.com นะครับ
Kao

โพสต์ที่ 7

toon เขียน:คุณ KAO ไปหาอ่านที่ห้องบทความซิครับ ผม post ให้แล้วเอามาจาก settrade.com นะครับ
ขอบคุณมากคร้าบบบบ
ล็อคหัวข้อ