คุณลุงขวด พี่ครรชิต และผู้ถือหุ้นAYUDทุกท่านครับ :)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
Kao
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 23

คุณลุงขวด พี่ครรชิต และผู้ถือหุ้นAYUDทุกท่านครับ :)

โพสต์ที่ 1

Symbol: AYUD
Headline: แจ้งการจ่ายเงินปันผลระหว่างกาล
Time: 27 ก.ย. 2004 08:38:50

ที่ กม./47/121

24 กันยายน 2547

เรื่อง การจ่ายเงินปันผลระหว่างกาล

เรียน กรรมการและผู้จัดการ
ตลาดหลักทรัพย์แห่งประเทศไทย

ด้วยที่ประชุมคณะกรรมการครั้งที่ 5/2547 ของบริษัท ศรีอยุธยาประกันภัย จำกัด (มหาชน)
ซึ่งประชุมเมื่อวันที่ 24 กันยายน 2547 ได้พิจารณาและลงมติเป็นเอกฉันท์อนุมัติดังนี้.-

1) ให้จ่ายเงินปันผลระหว่างกาลปี 2547 สำหรับผลประกอบการของบริษัทฯในงวดการบัญชี
ครึ่งปีแรกของปี 2547 แก่ผู้ถือหุ้นในอัตราหุ้นละ 0.55 บาท (ห้าสิบห้าสตางค์)
2) ผู้ถือหุ้นที่มีสิทธิรับเงินปันผลในงวดนี้ จะต้องมีชื่ออยู่ในทะเบียนผู้ถือหุ้นของบริษัทฯ ณ วันที่ 11
ตุลาคม 2547 เวลา 12.00 น. (ปิดทะเบียนพักการโอนหุ้นเพื่อสิทธิในการรับเงินปันผลระหว่างกาล)
3) กำหนดจ่ายเงินปันผลในวันที่ 22 ตุลาคม 2547 โดยการส่งเช็คให้ผู้ถือหุ้นทางไปรษณีย์ลง
ทะเบียน หรือโอนเข้าบัญชีเงินฝากธนาคารตามที่ผู้ถือหุ้นได้แจ้งความประสงค์ไว้

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

ขอแสดงความนับถือ

(นายอดิศร ตันติอนันท์กุล)
กรรมการผู้อำนวยการ
ภาพประจำตัวสมาชิก
ครรชิต ไพศาล
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

โอ้ ขอบคุณครับ :lol: :lol:

สายบัว ไม่รอเก้อแล้ว :lol:

กำหนดจ่ายเงินปันผล 22 ตค. ตรงกับวันเกิดของผม เป็นเช็คของขวัญวันเกิดของผมพอดี :lol: :lol:
ความสุขอื่น ยิ่งกว่าความสงบใจไม่มี นตฺถิ สนฺติ ปรํ สุขํ
หัดเล่น Facebook กะเขาบ้างแล้วนะครับ ใช้ชื่อ Kanchit Paisan ครับ
Facebook เพจ Eps16year Settrade Set ตลาดหลักทรัพย์ งบดุล ปันผล อัตราส่วนการเงิน กราฟ
Google เพจ kanchitpaisan
Google+ KANCHIT PAISAN
ลุงขวด
ผู้ติดตาม: 115

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ หลงหูหลงตา ไปได้อย่างไร ที่คิดว่า จะไม่ปันผล ผมตรวจสอบซ้ำอีกทีหนึ่ง ก็ เห็นว่า เขาประกาศดังกล่าว และ ใน ตลาดรับแจ้งวันที่ 27 นี้เอง แปลกนะครับ...........ที่สุด ก็ต้อง พูดว่า มาช้า ดีกว่า ไม่มา
Phayaoman
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

นึกว่าจะไม่ได้ปันผลครึ่งปีแล้ว ยังดีครับที่ยังมี เหมือนลุงขวดกล่าวว่ามาช้าดีกว่าไม่มา
harry

โพสต์ที่ 5

:lol: :lol: :D

มาจนได้ ที่นี้ก็ครบแล้วครับหุ้นใน list รับปันผลครบทุกตัว
Expecto Patronum!!!!!!
WSD

โพสต์ที่ 6

ใจดีจัง ปันให้ 0.55 แหนะ
ตอนแรกกะไว้ 0.30
mashura

โพสต์ที่ 7

เย๊ ดีใจครับ :D
อาจไม่จริงไม่จังเรื่องราวของความฝัน แต่โลกนี้เริ่มต้นที่จุดนั้น...
ล็อคหัวข้อ