เราต้องรอด : ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
IndyVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 934

เราต้องรอด : ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

โพสต์ที่ 1

#เราต้องรอด กับ ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร ถามสด-ตอบตรง!

...ทำยังไงกับพอร์ตดี?
...หุ้นไทย ยังมีโอกาสในวิกฤติอยู่มั้ย?
...แดงทั้งกระดาน ล้างพอร์ตเลยได้เปล่า?
...หุ้นคุณค่า หายังไงในภาวะแบบนี้?

#WealthMeUp #เราต้องรอด

https://youtu.be/DhSYKTpOQQE

phpBB [video]
Investment success doesn’t come from “buying good things,” but rather from “buying things well.
# Howard Mark #
Livedazzle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: เราต้องรอด : ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

โพสต์ที่ 2

จะรอบทความ อวสานวีไอ ไม่รู้ ดร.จะเขียนแบบไหน
pakkanit9
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: เราต้องรอด : ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

โพสต์ที่ 3

ขออนุญาตครับ พอดีผมกำลังทำบล็อกเกี่ยวกับการลงทุน
ชื่อเว็บ investingchoices.in.th ครับ
ตอนนี้อยากทำบทความวิเคราะห์พื้นฐานหุ้นแต่ละตัวว่าสามารถถือยาวได้หรือไม่ครับ แยกเป็นรายตัวไปสำหรับหุ้นตัวใหญ่ๆครับ
หากพี่ๆท่านใด ได้เคยเขียนหรือสามารถเขียนวิเคราะห์พื้นฐานของหุ้นแต่ละได้ และมีความสนใจอยากหางานพิเศษทำเป็นงานอดิเรก รบกวนติดต่อได้ที่ อีเมลล์ [email protected] ยินดีและมีค่าใช้จ่ายให้ในการเสียเวลาครับ ขอบคุณครับ
เว็บผมถ้าเสิร์สกูเกิ้ลคำว่า ลงทุนอะไรดี ก็จะอยู่หน้าแรกเลยครับ
โพสต์โพสต์