ฮง สถาพร งามเรืองพงศ์ / Money Chat Thailand

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
pookii
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 107

ฮง สถาพร งามเรืองพงศ์ / Money Chat Thailand

โพสต์ที่ 1

“1แสนบาทสู่ 6,000ล้าน เปิดแนวคิด”ฮง”เซียนหุ้นอัจฉริยะ”

phpBB [video]
smallpunk
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ฮง สถาพร งามเรืองพงศ์ / Money Chat Thailand

โพสต์ที่ 2

phpBB [video]
smallpunk
Verified User

Re: ฮง สถาพร งามเรืองพงศ์ / Money Chat Thailand

โพสต์ที่ 3

พอได้ดูจบรู้สึกภูมิใจมากๆครับที่ครั้งหนึ่งเคยถือหุ้นตัวเดียวกับคุณฮง (และอาจจะเห็นก่อน เพราะได้ทุนต่ำกว่า)
ผมเข้าใจว่าเป็น jas-w3 ซึ่งเหตุการณ์ครั้งนั้นทำให้ผมได้กำไร 10 เด้ง ครั้งแรกและครั้งเดียวในชีวิต
และช่วงนั้นพอร์ตรวมผมโตกว่า 500% ใน 4-5 เดือน
แต่ผ่านมาทุกวันนี้ ผมนำเงินไปลงทุนในธุรกิจอสังหา เจ๊งครับ 5555 แบบที่คุณฮงบอกเลย
กลับเข้ามาในตลาดเมื่อกลางปีที่แล้ว ปิดปี 2561 ผลตอบแทนติดลบ ปีนี้กำลังดีๆอยู่ก็มีจุดพลิกผัน
ขอขอบคุณ คุณฮง ในที่นี้เลยครับ ที่คลิปนี้ทำให้ผมมีกำลังใจ มั่นคงมากขึ้นในเส้นทาง VI ครับ

ปล. อายุเท่ากันเลยครับ
PKVI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์