กองทุน SEF ที่จะมาแทนที่กองทุน LTF

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
luckyman
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

กองทุน SEF ที่จะมาแทนที่กองทุน LTF

โพสต์ที่ 1

triplet
ผู้ติดตาม: 0

Re: กองทุน SEF ที่จะมาแทนที่กองทุน LTF

โพสต์ที่ 2

กองโครงสร้างพื้นฐานจะเป็นกองใหม่หรือtffifครับถ้าประกาศแล้วรัฐบาลจะออกกองใหม่? แล้วผมซื้อsefผ่านเหมือนltfใช่มั้ยครับสงสัยเผื่อจะได้วางแผนถูกครับ​ ขอบคุณ​ครับ​
ภาพประจำตัวสมาชิก
luckyman
ผู้ติดตาม: 16

Re: กองทุน SEF ที่จะมาแทนที่กองทุน LTF

โพสต์ที่ 3

triplet เขียน:กองโครงสร้างพื้นฐานจะเป็นกองใหม่หรือtffifครับถ้าประกาศแล้วรัฐบาลจะออกกองใหม่? แล้วผมซื้อsefผ่านเหมือนltfใช่มั้ยครับสงสัยเผื่อจะได้วางแผนถูกครับ​ ขอบคุณ​ครับ​

ยังไม่ official ครับ

ต้องรอก่อน
โพสต์โพสต์