**ยกเลิก** CV@BCPG วันพุธที่ 5 มิ.ย. 62

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1329

**ยกเลิก** CV@BCPG วันพุธที่ 5 มิ.ย. 62

โพสต์ที่ 1

*** แจ้งยกเลิก CV@BCPG เนื่องจากผู้บริหารติดภาระกิจด่วน ต้องขออภัยในความไม่สะดวก ณ ที่นี้***

***ประกาศรายชื่อผู้มีสิทธิ์เข้าร่วม CV@BCPG 5 มิ.ย. 62***

1. JKUNG
2. t-barcelona
3. mongka
4. csoboon
5. phodsawat
6. tee_ekasit

สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย) จัดกิจกรรมสำหรับสมาชิก เพื่อเยี่ยมชม..

บริษัท บีซีพีจี จำกัด (มหาชน) - BCPG

++วันที่เปิดจอง CV@BCPG : วันอังคารที่ 21 พ.ค. 62 เวลา 10.00 น. จำนวน 15 ที่นั่ง

++วันที่เยี่ยมชมบริษัท Company Visit BCPG : วันพุธที่ 5 มิ.ย. 62 เวลา 09.30 - 11.00 น.

++สถานที่ประชุม : อาคาร M tower ชั้น 12 ห้องประชุม World

>>แผนที่ : https://goo.gl/maps/KmYQBgiTyYJNVe6U9
**ปิดรับการสมัครและยกเลิกจองภายในวันอังคารที่ 28 พ.ค. 62 เวลา 16.00 น.**
ติดต่อสอบถามIR คุณธนะวิน: 02-335-8946, 081-911-7495
ติดต่อสอบถามในรายละเอียดอื่น 086-618-7760

การเตรียมตัวสำหรับ Company visit
กิจกรรมนี้จัดขึ้นเพื่อเสริมสร้างความเข้าใจของสมาชิกสมาคมฯ ด้านโครงสร้างอุตสาหกรรม ความสามารถและกลยุทธ์ทางธุรกิจ ความคาดหวังในอนาคตของบริษัท ตลอดจนการเยี่ยมชมสายการผลิตของโรงงาน ดังนั้นสมาชิกที่ได้รับโอกาสในการร่วมกิจกรรม ควรมีการเตรียมพร้อมเบื้องต้น โดยการอ่านข้อมูลของบริษัท เช่น งบการเงิน รายงาน 56-1 หรืออ่านข้อมูลจากห้อง 100 คน 100 หุ้น ไปก่อนล่วงหน้า เพราะกิจกรรมนี้เราจะเปิดโอกาสให้ท่านซักถามโดยตรงกับผู้บริหาร

........................................................

รายละเอียดเรื่องการ cancel และ no show
1. สมาชิกสามารถ cancel การ CV ได้โดยการ PM มาที่ Thai VI ComVisit เท่านั้น
2. กรณีที่สมาชิก cancel การไป CV หลังกำหนด สมาชิกจะเสียสิทธิ์การ CV 1 ครั้ง (ใช้สิทธิ์ 1 ครั้งเหมือนกับคนไป CV ตามปกติ)
3. กรณีที่สมาชิก no show โดยไม่มีการแจ้ง cancel สมาชิกจะเสียสิทธิ์การ CV 2 ครั้ง
4. กรณีที่เดินทางไปกับรถตู้ของสมาคม และ cancel หลังกำหนด สมาชิกจะเสียสิทธิ์การ CV 3 ครั้ง
5. กรณีที่เดินทางไปกับรถตู้ของสมาคม และ no show สมาชิกจะเสียสิทธิ์การ CV ตลอดอายุสมาชิกที่เหลือ

........................................................
หมายเหตุ
- เฉพาะสมาชิกที่ร่วมกิจกรรม โดยจองได้คนละ 1 ที่นั่งเท่านั้น
- ไม่สามารถโอนสิทธิ์ให้ผู้อื่นได้
- ผู้ที่ไม่ใช่ทีมงานและไม่ได้อยู่ในประกาศรายชื่อในกระทู้นี้ ไม่สามารถเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ได้ในทุกกรณี

++อ่านรายละเอียดเพิ่มเติม++
นโยบายที่จะมอบสิทธิ์ประโยชน์เพิ่มเติม ให้กับสมาชิกที่สร้างประโยชน์ให้กับชุมชนของเว็บบอร์ด

viewtopic.php?f=68&t=61568
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
JKUNG
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: **เปิดรับ CV@BCPG** บมจ.บีซีพีจี

โพสต์ที่ 2

จอง 1 ที่ค่ะ
t-barcelona

Re: **เปิดรับ CV@BCPG** บมจ.บีซีพีจี

โพสต์ที่ 3

ขอจอง CV 1 ที่ครับ
mongka
ผู้ติดตาม: 1

Re: **วันนี้ค่ะ** เปิดรับ CV@BCPG บมจ.บีซีพีจี

โพสต์ที่ 4

จอง 1 ที่ครับ
csoboon

Re: **วันนี้ค่ะ** เปิดรับ CV@BCPG บมจ.บีซีพีจี

โพสต์ที่ 5

1 ที่ค่ะ
jessicalip

โพสต์ที่ 6

จองหนึ่งที่ครับ
jessicalip

โพสต์ที่ 7

jessicalip เขียน:จองหนึ่งที่ครับ
ขอสละสิทธิ์นะครับ ขอโทษด้วยครับ
yummyomu

โพสต์ที่ 8

ขอจองหนึ่งที่นะครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
phodsawat
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 18

โพสต์ที่ 9

จอง1ที่ครับ
Investing is about trying to predict what will happen in the future. Our ability to do this is very limited.
yummyomu

โพสต์ที่ 10

yummyomu เขียน:ขอจองหนึ่งที่นะครับ
ขอสละสิทธิ์ครับ ขอโทษนะครับ
tee_ekasit
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 11

จอง1ที่ครับ
ล็อคหัวข้อ