- ปิดจอง CV@TU ไปวิสิทวันที่ 10 ก.ค.61

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
ภาพประจำตัวสมาชิก
วิมานดิน
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: **เปิดจอง CV@TU ไปวิสิทวันที่ 10 ก.ค.61**

โพสต์ที่ 31

ขออนุญาตสอบถามเพิ่มเติมนิดนึง ว่าผมตั้งใจจะเดินทางไปเอง ต้องไปถึงที่โรงงานไทยยูเนี่ยน กรุ๊ป ก่อนเวลากี่โมงครับ
ขอบคุณมากครับ
ฉันรัก Money Talk
amornkowa
ผู้ติดตาม: 258

Re: **เปิดจอง CV@TU ไปวิสิทวันที่ 10 ก.ค.61**

โพสต์ที่ 32

สำหรับสมาชิกที่เดินทางไปเอง
มาถึงโรงงานไม่เกิน 8.30 น ครับ เพราะ จะเข้าlineการผลิตประมาณ 9.00 น
ภาพประจำตัวสมาชิก
วิมานดิน
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 33

ขอบคุณมากครับพี่อมร
ฉันรัก Money Talk