รับจองมีตติ้งวีไอภาคใต้ ไตรมาส 4/2560

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
SNIPERINVESTOR
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: รับจองมีตติ้งวีไอภาคใต้ ไตรมาส 4/2560

โพสต์ที่ 91

ขอสละสิทธิ์คะ : :oops:
Titon

Re: รับจองมีตติ้งวีไอภาคใต้ ไตรมาส 4/2560

โพสต์ที่ 92

ขอสละสิทธิ์ครับ :cry:
Hayate_VI
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า

โพสต์ที่ 93

เลื่อนมาถึงผมมั้ยคับ :oops: :oops: :oops:
‎"If the day were the last day of my life, what i want to do what i am about to do today? and whenever the answer has been "No" for to many day in a row, i know i need to change something" Steve Jobs
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 863

โพสต์ที่ 94

ถึงแล้วครับ
คิวสำรองคนต่อไปคือคุณ satis และ wongratt
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
AnieLee
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 14

โพสต์ที่ 95

มีทติ้งภาคใต้ q1/61 ที่จะถึงนี้
อ.โจ จะจัดเมื่อไรครับ (ตามเกณฑ์ที่ อ.โจ เคยแจ้ง 1-2 สัปดาห์ หลังงบออก ก็มีความเป็นไปได้อยู่ 3 ช่วงคือ 20 พค. หรือ 27 พค. หรือ 3 มิย. ครับ) และจะเปิดจองวันไหนครับ (20 วันก่อนจัดวันงาน ก็ขึ้นกับวันที่จัดแล้วครับ) รบกวน อ.โจ แจ้งด้วยครับ

ขอบคุณครับ
####################################################
ความสำเร็จจากการลงทุน ไม่ได้เกิดจาก "การซื้อของดี" แต่มาจาก "การซื้อของได้ดี" ต่างหาก
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 863

โพสต์ที่ 96

มีตติ้งไตรมาส 1/61
จัดอาทิตย์ที่ 27 พค. 61
จะเปิดกระทู้ให้จองวันที่ 9 พค เวลาประมาณ 2-3 ทุ่มครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
PJsmile

โพสต์ที่ 97

1 ที่ค่ะ