รบกวนวิเคราะห์ twfp ครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
ภาพประจำตัวสมาชิก
moo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 1

รบกวนพี่ๆทุกท่านครับ เคยสอบถามกับโบรก แต่ไม่มีข้อมูลเลยครับ
ถือไว้ที่ราคาเฉลี่ย 71.50 ราคา ณ วันนี้ ควรถือต่อ ซื้อเฉลี่ยเพิ่ม
หรือขายออกไปก่อน แล้วค่อยรอซื้อคืนเมื่อราคารอ่อนลง แต่ตอนซื้อนี่ซื้อได้ยากมากครับ
ครรชิต ไพศาล
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 53

โพสต์ที่ 2

ไม่รู้จะบอกยังไง

หุ้นฐานะการเงินดี ปันผลดี ปริมาณหุ้นน้อย มีแต่คนอยากได้

ผมรับปันผลไป 2 งวด เพิ่งขายเอาเงินมาจ่ายค่าแรงคนงานทำบ้าน

ตอนนี้ถ้าจะซื้อกลับ ต้องใช้เงินเพิ่มตั้งเยอะ เห็นแล้วเสียดาย :cry:
CK
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 27

โพสต์ที่ 3

ชอบกินวุ้นเส้นไหมครับ ผมชอบ เลยถือยา...........ว
moo
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณครับพี่ครรชิต พี่ CK ตกลงถือยาว ว ว ตามผู้ใหญ่ครับ
ล็อคหัวข้อ