Re: MoneyTalk@SET25Sep16หุ้นเด่นQ4&ประสบการณ์เซียนฝ่าวิกฤติ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
manas
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: MoneyTalk@SET25Sep16หุ้นเด่นQ4&ประสบการณ์เซียนฝ่าวิกฤติ

โพสต์ที่ 1

เดิมเห็นว่าบริษัท TVD จะมารายการด้วย แต่ทำไมไม่เห็นในรายการครับ
Factor_9

โพสต์ที่ 2

manas เขียน:เดิมเห็นว่าบริษัท TVD จะมารายการด้วย แต่ทำไมไม่เห็นในรายการครับ
ผู้บริหารเกิดอุบัติเหตุจากการขี่จักรยาน กระทันหันครับ (เย็บหลายเข็มที่บริเวณใบหน้า)
อ.ไพบูลย์เลยบอกไว้ให้หายก่อน โอกาสหน้าค่อยเชิญมาออกรายการใหม่ครับ

BA ก็ไม่ได้มานะครับ ผู้บริหารติดภาระกิจเร่งด่วน นะครับ

:D
stay calm stay invest
manas

โพสต์ที่ 3

manas wrote:
เดิมเห็นว่าบริษัท TVD จะมารายการด้วย แต่ทำไมไม่เห็นในรายการครับ

ผู้บริหารเกิดอุบัติเหตุจากการขี่จักรยาน กระทันหันครับ (เย็บหลายเข็มที่บริเวณใบหน้า)
อ.ไพบูลย์เลยบอกไว้ให้หายก่อน โอกาสหน้าค่อยเชิญมาออกรายการใหม่ครับ

BA ก็ไม่ได้มานะครับ ผู้บริหารติดภาระกิจเร่งด่วน นะครับ

ขอบคุณคุณแมวมองครับ
โพสต์โพสต์