ใครมีไฟล์หุ้น JAS ที่คุณ Chinn เคยอัพโหลดบ้างมั้ยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
atthawit
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ใครมีไฟล์หุ้น JAS ที่คุณ Chinn เคยอัพโหลดบ้างมั้ยครับ

โพสต์ที่ 1

ใครมีไฟล์หุ้น JAS ที่คุณ Chinn เคยอัพโหลดเป็นกรณีศึกษาบ้างมั้ยครับ
รบกวนแชร์ให้หน่อยครับ ขอบตุณครับ
jeatsada
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ใครมีไฟล์หุ้น JAS ที่คุณ Chinn เคยอัพโหลดบ้างมั้ยครับ

โพสต์ที่ 2

atthawit เขียน:ใครมีไฟล์หุ้น JAS ที่คุณ Chinn เคยอัพโหลดเป็นกรณีศึกษาบ้างมั้ยครับ
รบกวนแชร์ให้หน่อยครับ ขอบตุณครับ
โพสต์โพสต์