โปรแกรมบันทึกผลตอบแทนหุ้น(มือใหม่)

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
blitzkrieg
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โปรแกรมบันทึกผลตอบแทนหุ้น(มือใหม่)

โพสต์ที่ 1

มีโปรแกรมที่ใช้บันทึกผลตอบแทนของหุ้นไหมครับ หรือต้องจดด้วยมือเปล่า และ
ผมมีสองพอรตอะครับ อยากทราบว่ามีโปรแกรม หรือ แอปที่จำลองหุ้นให้เป็นพอรตเดียวได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
sorawut
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 9

Re: โปรแกรมบันทึกผลตอบแทนหุ้น(มือใหม่)

โพสต์ที่ 2

ผมใช้ Microsoft Money ครับ สามารถลงงบการเงินส่วนบุคคลได้ด้วยครับ

http://www.microsoft.com/en-us/download ... x?id=20738
ตัดสินใจว่า ธุรกิจไหนที่คุณต้องการจะเป็นเจ้าของ
และซื้อเมื่อราคาสามารถให้ผลตอบแทนจากการลงทุน ในอัตราที่เข้าท่าสำหรับการร่วมทำธุรกิจเท่านั้น
ภาพประจำตัวสมาชิก
peacedev
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: โปรแกรมบันทึกผลตอบแทนหุ้น(มือใหม่)

โพสต์ที่ 3

เมื่อก่อน ผมเคยทำ app ที่ว่านี้ให้ใช้ในแอนดรอยด์ ด้วยล่ะครับ

น่าเสียดาย โดนปิดไปซะละ
โพสต์โพสต์