lข้อมูลกระทู้นี้ น่าจะมีประโยชน์สำหรับการลงทุนแนววีไอ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
คลายเครียด
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 6

lข้อมูลกระทู้นี้ น่าจะมีประโยชน์สำหรับการลงทุนแนววีไอ

โพสต์ที่ 1

ใครยังไม่เคยอ่าน ลองอ่านดูครับ

http://pantip.com/topic/34456038
imerlot
Verified User
ผู้ติดตาม: 13

Re: lข้อมูลกระทู้นี้ น่าจะมีประโยชน์สำหรับการลงทุนแนววีไอ

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณครับ

ข้อมูลดีมากครับ
เดี๋ยวนี้ broke ที่เคยมีข้อมูลแบบนี้
lock ข้อมูล หมดแล้ว

...
ภาพประจำตัวสมาชิก
IndyVI
ผู้ติดตาม: 939

Re: lข้อมูลกระทู้นี้ น่าจะมีประโยชน์สำหรับการลงทุนแนววีไอ

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณเฮียคลายเครียดมากครับ
Investment success doesn’t come from “buying good things,” but rather from “buying things well.
# Howard Mark #
ลูกหิน
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ขอบคุณมากๆนะครับ
โพสต์โพสต์