จองมีตติ้งวีไอภาคใต้ ไตรมาส 3/2558

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก
kawsak
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: จองมีตติ้งวีไอภาคใต้ ไตรมาส 3/2558

โพสต์ที่ 61

ไม่ได้เป็นสมาชิกสมัครได้มั้ยคับ
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 900

Re: จองมีตติ้งวีไอภาคใต้ ไตรมาส 3/2558

โพสต์ที่ 62

ได้ครับ แต่ค่าร่วมงานแพงกว่าสมาชิก 200บาท
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
ภาพประจำตัวสมาชิก
theerasak24
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 63

kawsak เขียน:ไม่ได้เป็นสมาชิกสมัครได้มั้ยคับ
จอง ในวันเวลาดังกล่าว แล้ววงเล็บ ไม่ใช่สมาชิกครับเท่านั้นท่านก็จะได้รับสิทธิเดี๊ยวนั้นเลยครับ
"เป็นธรรมชาติของมนุษย์ที่จะยังคงทำสิ่งต่างๆ ต่อไปตราบใดที่มันยังให้ความรื่นรมย์และคุณก็ทำมันได้ดี"
ptaseeker
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 64

รอบนีี้อดไปชนกับงานประชุมแถวบ้าน :'O
low risk High return!