ตารางปฏิทินหุ้นที่หลุด SP NP

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
punmew
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

ตารางปฏิทินหุ้นที่หลุด SP NP

โพสต์ที่ 1

มีใครพอทราบที่ ดูตารางล่วงหน้า ของ การกลับเข้ามา Trade ของหุ้นที่ติดพวก SP NP ไหมครับ
Greed, fear, ignorance, and hope
ภาพประจำตัวสมาชิก
romee
ผู้ติดตาม: 110

Re: ตารางปฏิทินหุ้นที่หลุด SP NP

โพสต์ที่ 2

ไปหน้า set -> ข่าวย้อนหลัง ตรงช่อง "หัวข้อข่าว" -> ค้นหาด้วยคำว่า "ถูกเพิกถอน"

แล้วก็กรองหาอีกที เพราะมันจะสุ่มทั้งพวกที่จะโดนออกถาวร กับ พวกที่จะเข้ามาอีกรอบ

ช่วงเวลาก็ย้อนไปนานสุด2ปีครับ :mrgreen:
อย่าเชื่ออะไรผมนักเลย ผมโชว์โง่บ่อยมาก -..-

"ซื้อที่high ขายที่low Showแต่ดอย ทะยอยcut"
punmew
ผู้ติดตาม: 5

Re: ตารางปฏิทินหุ้นที่หลุด SP NP

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ :D
Greed, fear, ignorance, and hope
โพสต์โพสต์