สุขสันต์วันเกิด ท่านอาจารย์ ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

ล็อคหัวข้อ
mrdew
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สุขสันต์วันเกิด ท่านอาจารย์ ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร

โพสต์ที่ 1

วันนี้(20 สิงหาคม) ผมจำได้ว่าเป็นวันเกิดของท่านอาจารย์ ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร ต้นแบบของนักลงทุนแบบเน้นคุณค่าของคนไทย

ขอให้ท่านและครอบครัวมีความสุข สุขภาพแข็งแรงตลอดไป และผลิตผลงานด้านวิชาการดี ๆ อีกเยอะ ๆ มาให้พวกเราได้ติดตามกัน :D
Blueblood
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 20

โพสต์ที่ 2

happy birthday ท่านดร.ด้วยคนครับ ขอให้สุขภาพแข็งแรงมีเงินพันล้านไวๆนะครับ

ป.ล. หนังสือตีแตกเป็นหนังสือจุดประกายการลงทุนที่ทำให้ผมมีวันนี้จริงๆ ขอบคุณครับ :)
LGS

โพสต์ที่ 3

สุขสันต์วันเกิดนะครับท่านดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร ขอให้มีความสุขมากๆสุขภาพร่างกายแข็งแรงไม่มีโรคภัยไข้เจ็บคิดสิ่งใดสมความปรารถนาประสบความสำเร็จในการลงทุนหุ้นยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
mey

โพสต์ที่ 4

ขอให้ท่าน และครอบครัว จงมีแต่ความสุข....และร่ำรวย 1000ล้าน ดังที่ท่านปรารถนาด้วยเทอญ....ขอให้ท่านมีสุขภาพแข็งแรงและ เขียนหนังสือให้เราอ่านกันอีกนานๆ......Happy Birthday to you . ดร.นิเวศน์ เหมวชิรวรากร..The first valueinvestor of Thailand. :idea:
ประจวบ

โพสต์ที่ 5

ผมขออวยพรให้อจ.นิเวศน์และครอบครัว
มีความสุขสมหวังในสิ่งที่ต้องการ
มีสุขภาพดี แข็งแรง ปราศจากโรคภัยเบียดเบียน
และขอให้รวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
warrennaja

โพสต์ที่ 6

สุขสันต์วันเกิดครับ
ขออวยพรให้อ.นิเวศน์และครอบครัว มีความสุขมากๆครับ
ขอบคุณที่ให้ความรู้และเป็นแบบอย่างในการลงทุนที่ดีครับ
suriya

Happy Birthday

โพสต์ที่ 7

ขอให้ท่านอาจารย์ มีความสุขมากๆครับ

เป็นลูกศิษย์ที่ได้ความรู้จนเปลี่ยนทัศนคติในการลงทุนจากอาจารย์ครับ
ล็อคหัวข้อ