ขอเว็บไซต์ตลาดหุ้นเวียดนามด้วยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ทศพร29
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

ขอเว็บไซต์ตลาดหุ้นเวียดนามด้วยครับ

โพสต์ที่ 1

ขอเว็บไซต์ที่สามารถดู PE P/BV ROA ROE ของหุ้นรายตัวในตลาดเวียดนามด้วยครับ

ขอบคุณครับ
คนหลังเขา
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 11

Re: ขอเว็บไซต์ตลาดหุ้นเวียดนามด้วยครับ

โพสต์ที่ 2

เข้าไปดูในห้องร้อยคนร้อยหุ้นต่างประเทศ/vietnam
ในนั้นมีเพื่อนๆสละเวลามาแบ่งปันความรู้ไว้พอสมควร
เข้าไปถามตรงในนั้นดีกว่าในนี้ครับ
ExcelBear
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

Re: ขอเว็บไซต์ตลาดหุ้นเวียดนามด้วยครับ

โพสต์ที่ 3

โอ้ ไม่เคยรู้เลยว่ามีห้องตปท.ด้วย ขอบคุณมากครับ
โพสต์โพสต์