พอหุ้นขึ้นเครื่องหมาย XD แล้วนานเท่าไหร่ที่จะจ่ายปันผลครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
pakakal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

พอหุ้นขึ้นเครื่องหมาย XD แล้วนานเท่าไหร่ที่จะจ่ายปันผลครับ

โพสต์ที่ 1

พอดีเป็นมือใหม่น่ะครับ หุ้นขึ้นเครื่องหมาย XD แล้วผ่านมาประมาณเดือนนึงแล้วยังไม่มีปัลผลเข้าเลยครับ ไม่ทราบว่าปกติ นานแค่ไหน ปันผลถึงจะเข้าครับ
got it.
luz666
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1

Re: พอหุ้นขึ้นเครื่องหมาย XD แล้วนานเท่าไหร่ที่จะจ่ายปันผลคร

โพสต์ที่ 2

ข่าวที่เค้าแจ้งตลาดจะบอกนี่ครับ ว่า xd เมื่อไหร่ จ่ายจริงเมื่อไหร่
all i need is Zero
pakakal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: พอหุ้นขึ้นเครื่องหมาย XD แล้วนานเท่าไหร่ที่จะจ่ายปันผลคร

โพสต์ที่ 3

ออครับ เจอแล้วครับ ขอบคุณมากครับ
got it.
โพสต์โพสต์