ใครเคยใช้ทั้ง SETSMART ฟรีของโบรก และ ตัวเสียเงิน 590 บ้างคร

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
artvi
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 0

ใครเคยใช้ทั้ง SETSMART ฟรีของโบรก และ ตัวเสียเงิน 590 บ้างคร

โพสต์ที่ 1

อยากทราบ ครับว่าเหมือนกันหรือแตกต่างกันอย่างไร
1.การอัพเดทครับ มันอัพเดทพร้อมกันหรือเปล่า หรืออันไหนอัพเดทไวกว่า เช่นข้อมูลงบการเงิน 9ล9
2.ฟังชั่นต่างกันหรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
artvi

Re: ใครเคยใช้ทั้ง SETSMART ฟรีของโบรก และ ตัวเสียเงิน 590 บ้

โพสต์ที่ 2

เพิ่มเติม โบรกหมายถึงโบรกเช่นกิมเอ็งนะครับที่มีให้ใช้ฟรี
ภาพประจำตัวสมาชิก
draco

Re: ใครเคยใช้ทั้ง SETSMART ฟรีของโบรก และ ตัวเสียเงิน 590 บ้

โพสต์ที่ 3

ไม่แน่ใจครับ แต่ผมว่าเหมิอนกัน เพราะพอผมใช้ของกิมเอ็งแล้ว ผมไม่ได้ซื้ออีกเลยครับ
ภาพประจำตัวสมาชิก
kissme
ผู้ติดตาม: 8

โพสต์ที่ 4

ไปลองใช้ฟรีได้เลยครับ ที่ห้องสมุดมารวยตลาดหลักทรัพย์ครับ เป็นสมาชิกห้องสมุดใช้ฟรีจ้า :mrgreen:
artvi

โพสต์ที่ 5

ขอบคุณมากครับที่สละเวลามาตอบ ถามอีกข้อครับ เวลาที่งบออก
มันจะอัพเดทช้ากว่าเว็ปใน set ใช่ไหมครับ
อย่างหุ้น BAYงบออก20 25 ยังไม่อัพเดทขึ้น SETSMART
iamtherang

โพสต์ที่ 6

มีโบรคเกอร์ไหนนอกจากกิมเอ็งไหมครับที่มีบริการนี้
aradin
Verified User

โพสต์ที่ 7

iamtherang เขียน:มีโบรคเกอร์ไหนนอกจากกิมเอ็งไหมครับที่มีบริการนี้
ของ asia wealth ก็มีให้ครับ
โพสต์โพสต์