ปกติเรามีนำเข้าอะไรจากรัสเซียบ้างครับ?

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
ดำ
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 88

ปกติเรามีนำเข้าอะไรจากรัสเซียบ้างครับ?

โพสต์ที่ 1

ปกติเรามีนำเข้าอะไรจากรัสเซียบ้างครับ (นอกจากแถวซอยนานา)
แบบนี้น่าจะได้ประโยชน์โขอยู่นะ
ภาพประจำตัวสมาชิก
<< New >>
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 16

Re: ปกติเรามีนำเข้าอะไรจากรัสเซียบ้างครับ?

โพสต์ที่ 2

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
chali119
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: ปกติเรามีนำเข้าอะไรจากรัสเซียบ้างครับ?

โพสต์ที่ 3

ที่เห็นเยอะจริงๆมาทางตู้คอนเทนเนอร์คือปุ๋ยค่ะ

ส่วนที่ไม่ใช่สินค้า นอกจากแถวซอยนานาแล้วพัทยาก็เยอะนะคะ สร้างคอนโดกันเต็มเป็น Russian town ไปแล้ว :8)
chowbe76
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

น้ำมันครับ
The mother of all evils is speculation, leverage debt. Bottom line, is borrowing to the hilt. And I hate to tell you this, but it's a bankrupt business model. It won't work. It's systemic, malignant, and it's global, like cancer.
โพสต์โพสต์