รบกวนคนที่จะไปประชุมผู้ถือหุ้น SCBLIF วันที่ 6 นี้หน่อยครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
nattawutw
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 5

รบกวนคนที่จะไปประชุมผู้ถือหุ้น SCBLIF วันที่ 6 นี้หน่อยครับ

โพสต์ที่ 1

ผมติดภารกิจไม่สามารถไปร่วมโหวตคัดค้านได้ เลยอยากจะรบกวนผู้ถือที่จะไปโหวตในวันนั้น รับมอบฉันทะจากผมไปโหวตทีครับ

ผมทำงานแถวรัชโยธินนะครับ ถ้าใครทำงานหรือมีภูมิลำเนาอยู่แถวนี้ ขอรบกวนทีครับ
Expect the Unexpected.
ภาพประจำตัวสมาชิก
penguin738
Verified User
ผู้ติดตาม: 1

Re: รบกวนคนที่จะไปประชุมผู้ถือหุ้น SCBLIF วันที่ 6 นี้หน่อยค

โพสต์ที่ 2

ผมก็อยากมอบฉันทะไปคัดค้านด้วยครับ เพราะพึ่งย้ายงานยังไม่ผ่านโปรครับ
เมื่อไม่เรียนใยเล่าเจ้าจะรู้
miracle
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 75

Re: รบกวนคนที่จะไปประชุมผู้ถือหุ้น SCBLIF วันที่ 6 นี้หน่อยค

โพสต์ที่ 3

ลาป่วย ซิครับ
:)
:)
โพสต์โพสต์