สอบถาม เราสามารถพิมพ์สไลด์หรือชีด ในopp day ได้อย่างไรครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ACME49
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 13

สอบถาม เราสามารถพิมพ์สไลด์หรือชีด ในopp day ได้อย่างไรครับ

โพสต์ที่ 1

รบกวนแนะนำหน่อยครับว่ามีวิธีไหนที่สามารถพิมพ์ ชีดหรือสไลด์ที่นำเสนอในopp day ออกมาอ่านและดู ได้ครับ
ขอบคุณครับ
ในเกมการเงิน อะไรที่ไม่รู้ คือ ความเสี่ยง
miracle
ผู้ติดตาม: 75

Re: สอบถาม เราสามารถพิมพ์สไลด์หรือชีด ในopp day ได้อย่างไรคร

โพสต์ที่ 2

ลง Acrobat reader สามารถพิมพ์ได้ครับ
:)
ACME49

Re: สอบถาม เราสามารถพิมพ์สไลด์หรือชีด ในopp day ได้อย่างไรคร

โพสต์ที่ 3

miracle เขียน:ลง Acrobat reader สามารถพิมพ์ได้ครับ
ทำอย่างไรครับแนะนำด้วย ในเครื่องมีAcrobat readerอยุ่แล้วครับ ผมหมายถึงสไลด์ที่ผู้บริหารนำเสนอขณะพูดนะครับ(เวลาฟังopp day จะอยู่ด้านขวานะครับ)
ขอบคุณครับ
ในเกมการเงิน อะไรที่ไม่รู้ คือ ความเสี่ยง
istyle
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 4

ในหน้าเว็บ oppday จะมีให้โหลดครับ

เป็นไฟล์ pdf logo adobe acrobat ข้างๆลิงค์ vdo
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 5

download ที่นี้เลยครับ
http://www.dcs-digital.com/setweb/index.php
อยู่ที่มุมด้านขวาล่างครับ ของทุกบริษัทครับ
แล้วใช้ Acrobat reader เปิด แล้ว ไปที่ Menu:file->print
ACME49

โพสต์ที่ 6

istyle เขียน:ในหน้าเว็บ oppday จะมีให้โหลดครับ

เป็นไฟล์ pdf logo adobe acrobat ข้างๆลิงค์ vdo
ได้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ
ขอให้มีความสุขและประสบกับความสำเร็จการลงทุนนะครับ
ACME49

โพสต์ที่ 7

miracle เขียน:download ที่นี้เลยครับ
http://www.dcs-digital.com/setweb/index.php
อยู่ที่มุมด้านขวาล่างครับ ของทุกบริษัทครับ
แล้วใช้ Acrobat reader เปิด แล้ว ไปที่ Menu:file->print
ขอบคุุณครับ ได้แล้วครับ

ขอให้มีความสุขและประสบกับความสำเร็จการลงทุนนะครับ
โพสต์โพสต์