หนังสือพิมพ์อะไรบ้างครับที่มีรายชื่อหุ้นกับอัตราส่วนต่างๆ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
paoz
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

หนังสือพิมพ์อะไรบ้างครับที่มีรายชื่อหุ้นกับอัตราส่วนต่างๆ

โพสต์ที่ 1

หนังสือพิมพ์อะไรบ้างครับที่มีรายชื่อหุ้นกับอัตราส่วนต่างๆ ผมลองซื้อกรุงเทพธุรกิจเล่มละ 20 บาทมา 1 เล่ม เปิดดูจนหมดเล่มแล้วก็เจอเลยครับ T_T
จงทำตัวให้เหมือนน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิตและพร้อมที่จะเรียนรู้สิ่งใหม่ๆอยู่เสมอ
ภาพประจำตัวสมาชิก
murder_doll
ผู้ติดตาม: 2

Re: หนังสือพิมพ์อะไรบ้างครับที่มีรายชื่อหุ้นกับอัตราส่วนต่าง

โพสต์ที่ 2

จริงๆหาดูใน set.or.th settrade siamchart อะไรพวกนี้ก้ง่ายดีนะครับ :D
เงินทองเป็นของมายา
ข้าวปลาคือของจริง
ภาพประจำตัวสมาชิก
PGsoulmate
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 3

Re: หนังสือพิมพ์อะไรบ้างครับที่มีรายชื่อหุ้นกับอัตราส่วนต่าง

โพสต์ที่ 3

ผมก็อ่านกรุงเทพธุรกิจอยู่เหมือนกัน ก็อ่านตารางหุ้นจากในนี้แหละครับ
โดยปกติกรุงเทพธุรกิจจะมี 2 เล่มหลักๆ เล่มที่เกี่ยวกับเรื่องทั่วๆไป
กะอีกฉบับ เกี่ยวกับการลงทุน ตารางหุ้นจะอยู่ในนี้

ผมเดาว่าคุณ paoz คงซื้อฉบับของวันอาทิตย์ มันจะไม่มีตารางหุ้นคับ
จะมีเฉพาะวันจันทร์-เสาร์
paoz
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

อ๋อ ครับผม ขอบคุณมากครับ
จงทำตัวให้เหมือนน้ำครึ่งแก้วตลอดชีวิตและพร้อมที่จะเรียนรู้สิ่งใหม่ๆอยู่เสมอ
โพสต์โพสต์