สอบถามครับ เกี่ยวกับ โบรก กิมเอง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
pakakal
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

สอบถามครับ เกี่ยวกับ โบรก กิมเอง

โพสต์ที่ 1

พอดี ผมจำไม่ได้อ่ะครับ ว่าถอนเงินไปเท่าไหร่ จำได้ลางๆว่าเคยถอนแค่ครั้งเดียวครับ นานๆๆๆมากผมจะทำการซื้อขาย หรือถอนเงิน คือในเว้บมีแต่รายงานการฝากเงินอ่ะครับ แต่รายงานการถอนเงิน ไม่เห็นมี เลยอยากรุ้ว่า หัวข้อเมลย์เวลา มีการถอนเงิน ทางกิมเอง ใช้ว่ายังงัยครับ เผื่อเอาไปค้นหาในเมลย์ เพราะถามไปทาง มาร์แล้วเค้าแจ้งว่า ถ้าดูข้อมูลย้อนหลังไป ปี 2011 ต้องมีค่าใช้จ่ายอะครับ
got it.
โพสต์โพสต์