กิจกรรมเสวนา Maruey Book Review "หุ้นเปลี่ยนชีวิต บนเส้นทาง

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Linzhi
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 225

กิจกรรมเสวนา Maruey Book Review "หุ้นเปลี่ยนชีวิต บนเส้นทาง

โพสต์ที่ 1

แจ้งให้เพื่อน ๆ สมาชิกทราบก่อนครับ ฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายครับ

ใครจะไปเจอกัน จองก่อนล่วงหน้าครับ

เพราะเร็ว ๆ นี้ทางมารวยคงประชาสัมพันธ์ให้กับบุคคลทั่วไปครับ

[email protected] กับ 02-229-2222
แนบไฟล์
Screen Shot 2557-06-13 at 11.06.04.png

ก้าวช้า ๆ และเชื่อในปาฎิหารย์ของหุ้นเปลี่ยนชีวิต
There is no secret ingredient. It's just you.
โพสต์โพสต์