***ประกาศผลรางวัล อาสาประชุมผู้ถือหุ้น***

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
ภาพประจำตัวสมาชิก
Thai VI Officer
สมาชิกสมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า
ผู้ติดตาม: 1391

***ประกาศผลรางวัล อาสาประชุมผู้ถือหุ้น***

โพสต์ที่ 1

ขอบคุณสมาชิกทุกท่านที่เป็นส่วนหนึ่งของโครงการ "อาสาสมัครประชุมผู้ถือหุ้น"
ซึ่งประสบความสำเร็จด้วยดี สมาชิกจิตอาสาได้โพสต์เนื้อหาการประชุมกว่า 80 บริษัท
เป็นอีกช่องทางหนึ่งของการรับรู้ข่าวสารของสมาชิก สมาคมฯได้แจ้งสิทธิพิเศษเล็กๆน้อยๆ
ให้กับสมาชิกที่โพสต์ได้โดดเด่นจำนวน 3 ท่านคือ

1.คุณ Samkok
2.คุณ Tsurumi (ปีที่สอง ติดต่อกัน)
3.คุณ amornkowa

(รางวัลเลือกได้อย่างใดอย่างหนึ่ง)
- เยี่ยมกิจการ Company visit
- Moneytalk@SET
- สังสรรค์รายไตรมาสฟรี
- และสิทธิเข้าหลักสูตรอบรมนักลงทุนเน้นคุณค่าในราคาพิเศษ 10,000 บ.
โดยไม่ต้องจอง และกิจกรรมอื่นๆที่สมาคมอาจจะมี

**สมาชิกที่ได้รับรางวัลทางสมาคมฯ จะติดต่อไปทางโทรศัพท์อีกครั้งครับ**

สมาคมฯ หวังว่ากิจกรรมอย่างนี้จะเกิดขึ้นทุกๆ ปีและเพิ่มมากขึ้น บางคนเป็นผู้รับในวันนี้ แต่จะเป็นผู้ให้ในวันหน้า และผู้ให้อาจกลายเป็นผู้รับ และนี่คือ "ไทยวีไอ" "สังคมแห่งการแบ่งปัน"

(รายละเอียดกระทู้โครงการอาสาสมัครประชุมผู้ถือหุ้น)
http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=57316
ขอแสดงความนับถือ
สมาคมนักลงทุนเน้นคุณค่า (ประเทศไทย)
Samkok
Verified User
ผู้ติดตาม: 2

Re: ***ประกาศผลรางวัล อาสาประชุมผู้ถือหุ้น***

โพสต์ที่ 2

ขอบคุณทางสมาคมฯ ทีมงานทุกท่าน และเพื่อนนักลงทุนทุกท่าน ครับ :D
ในโลกหล้านี้... มีเพียงหนึ่งเดียวที่ฟ้ามิอาจลิขิตได้นั่นก็คือ "ยอดคน"
theenuch
ผู้ติดตาม: 38

Re: ***ประกาศผลรางวัล อาสาประชุมผู้ถือหุ้น***

โพสต์ที่ 3

ยินดีกับผู้ได้รางวัลทุกท่าน..ยอดเยี่ยมจริงๆ
ขอขอบคุณทั้งผู้ได้รางวัลและไม่ได้รางวัล

รวมทั้งขอบคุณ thaivi สังคมแห่งการแบ่งปัน
ที่จัดโครงการดีๆ อย่างนี้และทุกๆ โครงการค่ะ

จาก...นักลงทุนเล็กๆ
ที่เกิดและเติบโตมาจากสังคมคุณภาพแห่งนี้ค่ะ ^__^
Buntam
ผู้ติดตาม: 0

โพสต์ที่ 4

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
ลูกหิน
ผู้ติดตาม: 1

โพสต์ที่ 5

ยินดีด้วยครับ และขอบคุณมากๆสำหรับความเอื้อเฟื้อนะครับ
whiteknight_p

โพสต์ที่ 6

ยินดีด้วยครับ
-----------------------------------------
เกิดเหตุอะไร อย่าตื่นใจ ไปตามเขา
ปัญญาเรา มีหน้าที่ พิพากษา
ต้องดูน้ำ ดูลม ระดมมา
พิจารณา เชิงชั้น หมั่นตริตรอง
-----------------------------------------
ท่านพุทธทาสภิกขุ
JobJakraphan

โพสต์ที่ 7

ยินดีด้วยครับ :D
My House
ผู้ติดตาม: 9

โพสต์ที่ 8

เข้ามาชื่นชม ยินดีและให้กำลังใจ พี่ๆทั้งสามครับ พี่ๆรู้ไหมครับข้อมูลที่พี่ๆมาแบ่งปันมันสร้างโอกาสให้กับคนทำงานประจำที่ไม่มีเวลาไปร่วมประชุมมากๆ ขอบคุณอีกครั้งนะครับ :D
Nek

โพสต์ที่ 9

ขอบคุณที่เสียสละหลายสิ่งครับ
lipton

โพสต์ที่ 10

อยาก ทราบว่า

โพสต์เนื้อหาการประชุมกว่า 80 บริษัท

อยู่ link ไหน ครับ

ขอบคุณมากครับ
miracle
ผู้ติดตาม: 75

โพสต์ที่ 11

ขอบคุณมากครับๆๆที่แบ่งปัน
และมีกิจกรรมดีแบบนี้ทุกปีครับ
:)
:)
Samkok
ผู้ติดตาม: 2

โพสต์ที่ 12

lipton เขียน:อยาก ทราบว่า

โพสต์เนื้อหาการประชุมกว่า 80 บริษัท

Thai VI Officer เขียน: (รายละเอียดกระทู้โครงการอาสาสมัครประชุมผู้ถือหุ้น)
http://board.thaivi.org/viewtopic.php?f=1&t=57316
ในโลกหล้านี้... มีเพียงหนึ่งเดียวที่ฟ้ามิอาจลิขิตได้นั่นก็คือ "ยอดคน"
ลูกอิสาน
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 867

โพสต์ที่ 13

lipton เขียน:อยาก ทราบว่า

เนื้อหาอยู่ในห้องร้อยคนร้อยหุ้น ของแต่ละตัว
สมาชิก(ชำระเงิน) จะเข้าไปอ่านได้ครับ
การลงทุนคืออาหารอร่อยที่สุดเมื่อเย็นดีแล้ว
kraikria
ผู้ติดตาม: 4

โพสต์ที่ 14

ขอบคุณครับ
ไม่ควรลงทุนอะไร ถ้าไม่รู้สึกสบายใจในสิ่งนั้น
amornkowa
ผู้ติดตาม: 264

โพสต์ที่ 15

ต้องขอบคุณสมาคมที่ได้ริเริ่ม โครงการดีๆแบบนี้ เป็นปีแรกที่ได้บันทึก และแชร์ได้มากขนาดนี้ หวังว่าคงเป็นประโยชน์ต่อทุกคนในสมาคมครับ ต้องขอบคุณรางวัลที่มอบให้ครับ
wishsing

โพสต์ที่ 16

ยินดีด้วยครับทุกท่านเยี่ยมจริงๆ
Hagreev

โพสต์ที่ 17

ขอแสดงความยินดี & ขอบพระคุณในความเสียสละช่วยแบ่งปันข่าวสารให้เพื่อนๆได้ทราบนะครับ :D
Duckcovery
ผู้ติดตาม: 7

โพสต์ที่ 18

ขอบคุณท่านสมาชิกทั้ง3ท่าน และท่านอื่นๆที่พลาดรางวัลสำหรับน้ำใจเอื้อเฟื้อข้อมูลนะครับ
GINTOKI
ผู้ติดตาม: 3

โพสต์ที่ 19

ยินดีด้วยครับ และขอขอบคุณทุกๆท่านที่เสียสละครับ
monsoon
ผู้ติดตาม: 36

โพสต์ที่ 20

ยินดีด้วยครับและขอบคุณทุกท่านที่เสียสละแบ่งปันข้อมูลครับผม :mrgreen:
เรียนรู้และเข้าใจ คุณค่าที่แท้จริงของสรรพสิ่ง...
โพสต์โพสต์