รบกวนถามเรื่องมอบฉันทะประชุมผู้ถือหุ้นครับ

การลงทุนแบบเน้นคุณค่า ลงทุนหุ้น VI เน้นที่ปัจจัยพื้นฐานเป็นหลัก

โพสต์ โพสต์
jitakung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

รบกวนถามเรื่องมอบฉันทะประชุมผู้ถือหุ้นครับ

โพสต์ที่ 1

ถ้าผมจะมอบฉันทะ ประชุมผู้ถือหุ้น สามารถเซ็นใบมอบฉันทะ และให้ผู้รับมอบเอาไปยื่นในวันประชุมเลยได้ไหมครับ หรือต้องยื่นก่อนล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับ
chatchai
สมาชิกกิตติมศักดิ์
ผู้ติดตาม: 85

Re: รบกวนถามเรื่องมอบฉันทะประชุมผู้ถือหุ้นครับ

โพสต์ที่ 2

ไม่ต้องยื่นล่วงหน้าครับ นำใบรับมอบฉันทะติดอากรแสตมป์ พร้อมสำเนาบัตรประชาชนของผู้มอบฉันทะไปยื่นวันประชุมได้เลยครับ (อากรแสตมป์อาจจะชำระเป็นเงินแทนได้ครับ)
จงอยู่เหนือความดี อย่าหลงความดี
jitakung
Verified User
ผู้ติดตาม: 0

Re: รบกวนถามเรื่องมอบฉันทะประชุมผู้ถือหุ้นครับ

โพสต์ที่ 3

ขอบคุณครับ
โพสต์โพสต์